

BISMILLAHI RAHMANI RAHIIM
TAASISI YA TARBIYA TUL-KHAIRIYA ISLAMIC CENTRE
P.O. BOX 5461 DAR ES SALAAM TANZANIA.

TKIC TANZANIA

SIMU +255 719 722 727

Barua pepe: tkictanzania@gmail.com

Tovuti: www.tkictanzania.or.tz



MAKAO MAKUU
VINGUNGUTI JIJI
DAR ES SALAAM

Fomu Na:

**Passport
Size**

FOMU YA KUOMBA UANACHAMA WA TAASISI.

SEHEMU YA KWANZA: TAARIFA ZA MUOMBAJI

1. Majina matatu ya mwombaji:
2. Tarehe ya kuzaliwa: Tarehe.....Mwezi.....Mwaka.....
 Jinsia: (ME/KE) 3. Hali ya ndoa: (Nimeoa/nimeolewa/Mjane/Mgane).
4. Namba ya Simu: 5. Kazi yako:
6. Anuani ya Makazi:
7. Sababu za kuomba uanachama:

SEHEMU YA PILI: VIAMBATANISHO NA UKIRI WA MWOMBAJI

Sehemu hii muombaji anatakiwa kujaza aina ya kiambata kama vile Laseni ya udereva, Kitambulisho cha nida, kitambulisho cha mpiga kura, Passport ya kusafiria n.k

1. Aina ya Kiambata: Namba ya Kitambulisho/Leseni:
2. Je, umelewa kanuni na katiba: (NDIYO/HAPANA)

Mimi ninina utayari wa kulipa ADA na MICHANGO kwa kuwa nimelewa katiba na kanuni, naahidi kutoa / kulipa ADA na MICHANGO ya Taasisi kwa uwezo wangu wote na sitaacha kulipa ADA kwa kuwa ndiyo inayonipa uhai wakuwa mwanachama hai wa Taasisi hii, pia majina niliyoandika ni sahihi na ndio yanayosoma katika vitambulisho vyangu vya NIDA/TAIFA/LESENI.

Tarehe: Sahihi Ya Mwombaji:

FORM HII INAUZWA TSH 30,000.00, MALIPO UKIRUDISHA FORM